Menene Game da MOQ ɗin ku?
+
MOQ ya bambanta don samfurori daban-daban, yawanci jere daga 100 zuwa 1000 guda. Muna kuma maraba da Mini orders. Bari mu tattauna cikakken bayani!
Zan iya ƙara tambari na akan samfuran?
+
Tabbas, zamu iya siffanta samfuran tare da tambarin ku.
Menene lokacin jagoran ku da lokacin samarwa?
+
Lokacin jagoran samfurin yawanci yana ɗaukar kimanin mako 1, kuma lokacin samarwa zai ɗauki kimanin kwanaki 12-15, bambanta dangane da takamaiman samfurin da tsarin samarwa.
Idan na sake yin odar samfuran nawa, shin zan sake biyan kuɗin ƙirar?
+
A'a, za mu ajiye mold don ƙirar ku. A wannan lokacin, ba za ku buƙaci ku biya kowane kuɗin ƙirƙira don sake yin ƙira iri ɗaya ba.
Yadda ake Biya?
+
Muna Karɓar Biya ta T/T, PayPal.
Menene zaɓuɓɓukan jigilar kaya?
+
Zaɓuɓɓukan jigilar kaya da suka haɗa da: ta teku, ta jirgin ƙasa, ta iska, ta faɗaɗa (Fedex, DHL, UPS, TNT ect.)
Zan iya Ziyartar Masana'antar ku?
+
Tabbas! Jin kyauta don ziyartar masana'antar mu a duk lokacin da kuke China. Kuna maraba koyaushe!